Jumanne, 21 Februari 2023
MASHINE YA KUKOBOA KARANGA ZILIZOKAANGWA
Ni mashine inayotumia umeme wa Nyumbani, inakoboa karanga zilizokaangwa kwa ajili ya kusagwa kuwa peanut butter. Ni mashine inatengenezwa na kiwanda cha Tumbo Makufuli Workshop na T.G.M designer, kwa mawasiliano piga sim 0683628498 au kwa email: tumbokabona@gmail.com
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
CHANGAMOTO WANAZOKABILIANA NAZO VIJANA KATIKA UANZISHAJI WA MIRADI NA SULUHISHO LAKE
Kwa mda mrefu changamoto ya vijana ni mtaji, na hata mwenye mtaji hajui nini afanye. Wengi imepelekea kuishia kumaliza mitaji yao...
-
MRADI WA MASHINE YA KUSAGA KARANGA KUWA NTWILI Katika historia ya usagaji karanga, wazee wetu kwenye karne ya kumi na tisa walikuwa wanas...
-
Watu wengi wenye pesa hushindwa au huwa na wakati mgumu katika kufikilia au kuanzisha miradi yenye faida kubwa, ambapo hubaki kuigiliz...
-
Inafurahisha kuona kuwa wapo wafanyabiashara wengi maeneo tofauti tofauti Nchini mwetu na mitaa tofauti tofauti wanaouza juisi ya miwa. Ki...
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni